ABOUT US

UTANGULIZI
Kwa jina naitwa Lewis Mbonde ni muanzilishi wa Habarika Globu.Huu ni  mtandao wa kijamii unaotoa habari mbalimbali zinazoihusu jamii nzima duniani.Niliuanzisha rasmi julai mwaka 2012 dhumuni kuu likiwa nikuiunganisha jamii nzima duniani mijini na vijijini kuweza kujua yanayojiri katika nchi mbali mbali.

MAONO YA SASA
Kuifikishia jamii habari makini na za ukweli zinazoelimisha na kuburudisha za ndani na nje ya nchi

DIRA
Ni kuwa mtandao bora Tanzania unaotoa habari makini na za ukweli kwa jamii zinazoihusu nchi yetu na nchi za nje

KAULI MBIU.
"Sisi ni jamii moja tupeane habari" we are under the same community Lets be connected


0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Total Pageviews

OWNER:LEWIS MBONDE

Mawasiliano Yangu +255 658 194 194 Email:lewismbonde@gmail.com Kama una habari tafadhali tutumie kupitia email yetu Morogoro,Tanzania

HABARI MPYA


Recent Posts Widget

Translate

Blog Archive

FIND US ON FACEBOOK

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

BLOG ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.