Monday, 7 August 2017

Mr Nice Awatolea Povu Wanaomsema Vibaya Aanika Utajiri Wake Anaomiliki Instagram


Mr Nice Awatolea Povu Wanaomsema Vibaya Aanika Utajiri Wake Anaomiliki Instagram

Nice hajaelewa kitu kimoja, watu hawasemi hana nyumba au hana miradi ila ukweli ni kwamba alivyo navyo havilingani na Nice aliyeteka Afrika Mashariki na kati.....Angalia Mali zake hapa chini:







TAZAMA:NIMEKUWEKEA VIDEO MSANII WA BONGO MUVI DR CHENI ADAI HAJAWAHI KUCHEPUKA NJE YA NDOA

No comments:

Post a Comment

FIND US ON FACEBOOK

Followers

FOLLOW ME ON INSTAGRAM