Tuesday, 31 October 2017

BOOK NOW MC EDWIN LUVANDA CALL + 255755972011

(Mc Edwin Luvanda akiwa kazini)
KWA JINA ANAITWA EDWIN LUVANDA NI MWALIMU PIA NI MASTER OF CEREMONY KWA KIFUPI MC AU MSHEREHESHAJI.NI MWANAFUNZI WA KITIVO CHA ELIMUCHUO KIKUU CHA TEOFILO KISANJI (TEKU) MBEYAANASOMEA SHAHADA YA UALIMU ( BACHELOR OF EDUCATION WITH ARTS).KATIKA SHUGHULI ZA U MC ANA UZOEFU WA MIAKA 10.


MC EDWIN LUVANDA NI MTAALAM WA KUENDESHA HARUSI,SEND OFF,VIPAIMARA,BIRTHDAY,GRADUATION PAMOJA NA SHEREHE MBALIMBALI ZA KISERIKALI NA ZISIZO ZA KISERIKALI
Image may contain: 2 people, people smiling, people standing

KAMA UNAHITAJI SHEREHE YAKO IFANE USISITE KUWASILIANA NAYE MOJA KWA MOJA MPIGIE 

 VODA: + 255755972011

  TIGO:  + 255715972011
TAZAMA:NIMEKUWEKEA VIDEO MSANII WA BONGO MUVI DR CHENI ADAI HAJAWAHI KUCHEPUKA NJE YA NDOA

No comments:

Post a Comment

FIND US ON FACEBOOK

Followers

FOLLOW ME ON INSTAGRAM