Friday, January 13, 2017

Shaffii Dauda Apita Katika Jumba la Diamond Nchini South Afrika na Kuandika Haya


BY @shaffih - Nikiwa njiani#afcon2017gabon nimekutana na @diamondplatnumz kwenye flight moja,connection ya another flight to Libreville-Gabon ilikuwa ni baada ya masaa 7,akanikaribisha nyumbani kwake kupata chai ikiwa ni pamoja na kusalimia kidogo familia yake ambayo inaishi hapa Pretoria-SA, asante sana shemeji @zarithebosslady pamoja na bi mkubwa wetu Sandra. Photo credit @kendrah_michael. Now on our way to Gabon!!!
Share:

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Total Pageviews

OWNER:LEWIS MBONDE

Mawasiliano Yangu +255 658 194 194 Email:lewismbonde@gmail.com Kama una habari tafadhali tutumie kupitia email yetu Morogoro,Tanzania

HABARI MPYA


Recent Posts Widget

Translate

Blog Archive

FIND US ON FACEBOOK

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

BLOG ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.