Monday, January 2, 2017

PICHA:RAIS MUGABE AKIMSALIMIA MWALIMU WAKE ALIYEMFUNDISHA SHULE YA MSINGI MWAKA 1931.

Image may contain: 1 personHapa Rais wa Zimbabwe, Robert Mugabe alikutana na Mwalimu wake aliyemfundisha shule ya msingi mwaka 1931, mwalimu huyo sasa hivi ana miaka 119.

Hii inaonesha umuhimu wa walimu, hebu tukumbushane hapa, ni mwalimu nani aliyekufundisha shule ya msingi ambaye huto msahau???
Share:

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Total Pageviews

OWNER:LEWIS MBONDE

Mawasiliano Yangu +255 658 194 194 Email:lewismbonde@gmail.com Kama una habari tafadhali tutumie kupitia email yetu Morogoro,Tanzania

HABARI MPYA


Recent Posts Widget

Translate

Blog Archive

FIND US ON FACEBOOK

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

BLOG ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.