Tuesday, January 3, 2017

Meneja MAX 'Mimi Nitaacha Kutoa Machozi Kwa Ajili ya Young Dee, Anguko la Pili Huwa Mara Dufu ya Anguko la Kwanza'

Meneja wa Young Dee na Mmiliki wa Studio za Authentic siku yakuzaliwa kwa Young Dee aliandika Haya kwa Uchungu akiashiria kuwa Msanii wake huyo ameanza kupotea tena kwenye Madawa ya kulevya baada ya kuhaidi kuacha:

Share:

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Total Pageviews

HABARI MPYA


Recent Posts Widget

Translate

Blog Archive

FIND US ON FACEBOOK

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

BLOG ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.