Tuesday, January 10, 2017

Kingine Alichokisema Soulja Boy kuhusu Beef yake na Chris Brown


Kumekuwa na majibishano makali kwenye mitandao ya kijamii kati ya rapa Soulja Boy na Chris Brown juu ya kile ambacho kilisemekana kuwa Chris Brown alimpigia Soulja boy simu na kumtishia kumpiga kwasababu tu ali LIKE picha za Karueche ambaye ni mpenzi wa zamani wa Chris.

Muda mfupi baadaye Soulja akaeleza chanzo haswa cha bifu yao ni baada ya Chris kugundua kwamba Rihanna na Soulja Boy walikutana na kuspend time hivyo wivu ukamuingia mpaka akaamua kumpigia simu Soulja.

Imenifikia video ikimuonyesha Soulja Boy akisema kuwa yeye na Chris Brown hawana bifu, na Chris ni kama kaka yake, kama ilivyo kwa watu wengine ndugu hugombana na kupatana hivyo watu wasubirie tu mpambano wa kirafiki kati yake yeye na Chris Brown utakaofanyika March 2017.
Share:

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Total Pageviews

OWNER:LEWIS MBONDE

Mawasiliano Yangu +255 658 194 194 Email:lewismbonde@gmail.com Kama una habari tafadhali tutumie kupitia email yetu Morogoro,Tanzania

HABARI MPYA


Recent Posts Widget

Translate

Blog Archive

FIND US ON FACEBOOK

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

BLOG ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.