Monday, January 2, 2017

Je Young Dee bado anatumia madawa ya Kulevya? Meneja wake Apost Meseji yenye Utata

https://i2.wp.com/millardayo.com/wp-content/uploads/2014/12/yUN-dEEE.jpg
Je Young Dee bado anatumia madawa ya kulevya? Ni swali la kujiuliza baada ya meneja wa Young Dee kupost picha hiyo yenye maneno aliyoambiwa kuhusu mtu wake anayeishi naye nyumbani ambao wengi tunajua ni Mwanamuziki Young, kuwa mtu huyu anaendelea kutumia madawa kwa siri...

Katika caption ya picha hiyo Max ameandika haya:
From @maximilianrioba - Sina cha kusema! I will never feel sorry again! Never, ever!
Share:

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Total Pageviews

HABARI MPYA


Recent Posts Widget

Translate

Blog Archive

FIND US ON FACEBOOK

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

BLOG ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.