Friday, January 13, 2017

BONDIA FRANCIS CHEKA KUZUNGUMZA NA VYOMBO VYA HABARI JUMANNE TAREHE 17 KUHUSU KUFUNGIWA KWAKE NA TPBC


Ameandika kupitia ukurasa wake wa facebook
TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI
HABARINI ZA LEO MIMI NI MZIMA WA AFYA NAPENDA KUWATAARIFU JUMANNE TAREHE 17 JAN 2017 SAA 5 ASUBUHI MPAKA 6 MCHANA NATIONAL (ZAMANI CHANG'OMBE VILLAGE) NTAKUA NA MKUTANO NA WAANDISHI WA HABARI KUHUSU KUFUNGIWA KWANGU MIMI FRANCIS CHEKA NA TPBC.WATAKUWEPO PIA JAY MSANGI,YASSIN ABDALLAH-TPBO EMMANUEL NLUNDWA-PST WATAONGEA PIA KUHUSU HILI.AHSANTENI SANA
Share:

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Total Pageviews

HABARI MPYA


Recent Posts Widget

Translate

Blog Archive

FIND US ON FACEBOOK

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

BLOG ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.