Friday, January 13, 2017

Dully Skykes Amlilia Chid Benz



http://swahilitimes.com/wp-content/uploads/2016/12/4-10-600x315.png

"Chid namchukulia kama mgonjwa, mwathirika yeyote ni
mgonjwa na ndio maana kuna rehab/soba house kwahiyo
yule ni mgonjwa na ninamchukulia kama mgonjwa kwahiyo
tumuombee mungu atakapoweza kupona tumpe na ushauri
pia asikae na watu ambao wanamletea au watu wanaotumia
pamoja nae ili tumpate ChidBenz ambaye sisi tunamuhitaji"
alisikika @princedullysykes kwenye XXL wakati akitambulisha
wimbo wake mpya #yono
Share:

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Total Pageviews

OWNER:LEWIS MBONDE

Mawasiliano Yangu +255 658 194 194 Email:lewismbonde@gmail.com Kama una habari tafadhali tutumie kupitia email yetu Morogoro,Tanzania

HABARI MPYA


Recent Posts Widget

Translate

Blog Archive

FIND US ON FACEBOOK

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

BLOG ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.