Tuesday, January 3, 2017

DIWANI ASIYEJUA KUSOMA NA KUANDIKA AIBUKA TENA


Zikiwa zimepita wiki chache tangu diwani wa Boma katika Halmashauri ya Mji wa Mafinga, Julist Kisoma asimamishwe kufanya shughuli za udiwani akidaiwa kutojua kusoma, amefunguka akisema alisoma hadi darasa la saba lakini hakufanya mtihani wa mwisho.
Kisoma ambaye pia ni Mwenyekiti wa Wafanyabiashara wa Soko Kuu la Mafinga, amesema anafahamu kusoma na kwamba, tuhuma dhidi yake zimetokana na msimamo wake wa kusimamia rasilimali za kata yake na halmashauri.
Hivi karibuni Mwenyekiti wa Halmashauri ya Mji wa Mafinga, Charles Mkoga alitangaza kumsimamisha diwani huyo wa Chadema kufanya shughuli za udiwani ikiwamo kuhudhuria vikao hadi suala lake litakapopatiwa ufumbuzi na Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (Tamisemi) na Tume ya Maadili ya Viongozi wa Umma.
Share:

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Total Pageviews

HABARI MPYA


Recent Posts Widget

Translate

Blog Archive

FIND US ON FACEBOOK

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

BLOG ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.