Sunday, January 1, 2017

Blogger Lewis Mbonde:Chid Benz unahitaji kufanya maamuzi mwenyewe ili kuacha kutumia madawa ya kulevyaa

Chid Benz unahitaji kufanya maamuzi mwenyewe ili kuacha kutumia madawa ya kulevyaa na uludi ktk afya yako ya kawaida.Utayari wako kuacha ni muhimu Mtu mwingine hawezi kukufanya uache yatakua yaleyale unapelekwa sober kabla hata ya kumaliza tiba unaondoka.Watu wanaweza kuwa tayari kukusaidia ila kama wewe mwenyewe haupo tayari ina maana utaenda tu sober kwakua haupo tayar kuachaa ukirudi mtaani unayarudia tenaa itakua sawa na kutwanga maji kwenye kinu.

Blogger:Lewis Mbonde
Share:

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Total Pageviews

HABARI MPYA


Recent Posts Widget

Translate

Blog Archive

FIND US ON FACEBOOK

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

BLOG ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.