Friday, 30 December 2016

Sikujitangaza kuwa mimi bado ni bikira ila ilitokea tu – Chemical

Rapper Chemical amedai kauli yake ya kuwa yeye bado ni bikira (bado hajaupoteza usichana wake) umewafanya wanaume wengi kumtokea huku watu wengine wakijitokeza na kutaka kumtafutia mwanaume.
Chemical amedai wakati anatoa kauli hiyo hakudhamiria kuweka wazi suala hilo lakini alilazimika kutoa jibu hilo baada ya kuulizwa swali.
“Kiukweli toka nimefanya vile napata comment nyingi sana wengine wanasema sikuwa na busara kufanya vile,” Chemical alikiambia kipindi cha FNL cha EATV. “Lakini nataka kuwaambia kwanza sikujitangaza ila ilitokea tu baada ya kuulizwa vitu ambavyo inawezekana siwezi kuvijibu,”
Aliongeza, “Lakini napenda kuwaonyesha watu tusilazimishe kwa kuwa wewe umepitia kitu fulani wote tunatakiwa kuwa tumepitia jambo hilo, mimi najua background yangu niliyotokea siku zote na focus kwenye ‘Career’ yangu sitaki kitu chochote kiniharibie hasa sijui mwanaume ajae kuniharibia maisha yangu” alisema Chemical
Mbali na hilo Chemical aliweka wazi juu ya watu ambao wamekuwa wakijitokeza kutaka kumtafutia mwanaume na kusema yeye hana shida hata wakimtafutia mwisho wa siku yeye lazima ampime kuona kama anamfaa au hafai.

No comments:

Post a Comment

FIND US ON FACEBOOK

Followers

FOLLOW ME ON INSTAGRAM