Wednesday, December 14, 2016

PICHA:CHAMPION FRANCIS CHEKA AKIWA INDIA TAYARI KUMKABILI VIJENDER SINGH 17 DEC

Mkutano na waandishi wa habari new delhi India




 Champion Francis Cheka akiwa na Promota wake Jay Msangi new delhi India

Ameuambia mtandao huu kuwa "Tumefika salama na naendelea vzuri na mazoezi sitawaangusha ntarudi nyumbani na ushindi"
 Promota Jay Msangi,Champion Francis Cheka na kocha wake Mzee Abdalah Salehe "Komando"
 Championi Francis Cheka


Share:

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Total Pageviews

HABARI MPYA


Recent Posts Widget

Translate

Blog Archive

FIND US ON FACEBOOK

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

BLOG ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.