Sunday, December 25, 2016

*OFA OFA OFA OFA* ***XMAS NA MWAKA MPYA*** FANYA BOOKING YAKO MAPEMA KWA MAMA G. CATERING SERVICES TUTAKUTENGENEZEA MENU YA CHAKULA KULINGANA NA WATU ULIONAO KISHA UTANUNUA VITU NA TUTAKUJA KUKUPIKIA NYUMBANI KWAKO

 
*OFA OFA OFA OFA*
***XMAS NA MWAKA MPYA***
FANYA BOOKING YAKO MAPEMA KWA
MAMA G. CATERING SERVICE:_
TUTAKUTENGENEZEA MENU YA CHAKULA KULINGANA NA WATU ULIONAO KISHA UTANUNUA VITU NA TUTAKUJA KUKUPIKIA NYUMBANI KWAKO.
TUTAKULETEA MATULUBAI, NA VITI, NA MEZA KWA BEI RAHISI.
TUTAKULETEA CHAKULA KIKIWA YAYARI BUFEE KWA BEI RAHISI..
TUNAPOKEA KUANZIA ODA YA WATU 10 NA KUENDELEA
PIGA SIMU AU TUMA MSG KWA NAMBA HIZI
0652 887267 AU
0754 887265

WOTE MNAKARIBISHWA.
Share:

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Total Pageviews

OWNER:LEWIS MBONDE

Mawasiliano Yangu +255 658 194 194 Email:lewismbonde@gmail.com Kama una habari tafadhali tutumie kupitia email yetu Morogoro,Tanzania

HABARI MPYA


Recent Posts Widget

Translate

Blog Archive

FIND US ON FACEBOOK

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

BLOG ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.