Monday, December 19, 2016

MWIGIZAJI Nisha Bebee Anywa Mkojo wake ili Amsahau Mwanaume Aliyemuumiza Kimapenzi

Mambo ndo yamefikia Huku, Kule kuumizwa kwa Nisha Bebee na Mwanaume aliyembaka na kumpa ujauzito kumemlazimu Nisha Bebee Kunywa mkojo wake ili Amsahau

Nimekuwekea Video Hapa Akiwa chooni na Kunywa:
Share:

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Total Pageviews

HABARI MPYA


Recent Posts Widget

Translate

Blog Archive

FIND US ON FACEBOOK

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

BLOG ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.