Tuesday, December 27, 2016

MAMIA WAJITOKEZA MAZISHI YA MPIGA PICHA MPOKI BUKUKU DODOMA



Mamia ya wakazi wa Dodoma wamejitokeza katika mazishi ya Mpiga picha Mpoki Bukuku  yaliyofanyika kijijini kwao Msalato Dodoma leo Jumanne Desemba 27,2016
PICHA NYINGI ZAIDI ZINAKUJA HIVI PUNDE....ENDELEA KUTEMBELEA LEWIS MBONDE BLOG
Share:

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Total Pageviews

OWNER:LEWIS MBONDE

Mawasiliano Yangu +255 658 194 194 Email:lewismbonde@gmail.com Kama una habari tafadhali tutumie kupitia email yetu Morogoro,Tanzania

HABARI MPYA


Recent Posts Widget

Translate

Blog Archive

FIND US ON FACEBOOK

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

BLOG ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.