Saturday, December 31, 2016

LEWIS MONDE BLOG INAWATAKIA MAANDALIZI MEMA YA KUUPOKEA MWAKA MPYA 2017

LEWIS MBONDE BLOG chombo cha habari cha mtandaoni tunawashukuru sanaa kwa sapoti yenu 2016 kama kuna mtu tulimkosea tunaomba mtusamehe nasi tumewasmehe pia.Tunawaomba muendelee kutusapoti mwaka 2017.Tunawatakia maandalizi mema ya kuupokea mwaka 2017 masaa hapo machache baadaye
Share:

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Total Pageviews

OWNER:LEWIS MBONDE

Mawasiliano Yangu +255 658 194 194 Email:lewismbonde@gmail.com Kama una habari tafadhali tutumie kupitia email yetu Morogoro,Tanzania

HABARI MPYA


Recent Posts Widget

Translate

Blog Archive

FIND US ON FACEBOOK

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

BLOG ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.