Thursday, December 22, 2016

JK: "Kinachonipa faraja ni kwamba na mimi nimefanya kitu....

NUKUU: "Kinachonipa faraja ni kwamba na mimi nimefanya kitu kwenye kuchangia kukua kwa nchi yetu"- Jakaya Kikwete 6:10 PM - 9 Julai 2015
Share:

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Total Pageviews

HABARI MPYA


Recent Posts Widget

Translate

Blog Archive

FIND US ON FACEBOOK

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

BLOG ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.