Thursday, December 29, 2016

FRANCIS CHEKA:PENYE UKWELI SIKU ZOTE UONGO HUWA UNAJITENGA

Ameandika kupitia account yake ya facebook
 
Habarini za muda huu mm ni mzima wa afya.Penye ukweli siku zote uongo huwa unajitenga.Toka lini mikataba ya michezo inakua jinai.Swala la mkataba wa michezo haiwezekani ikawa jinai.Polisi mnatakiwa kusikiliza pande zote mbili kwa umakini na sio kuegemea upande mmoja tu.Kutaka kumaliziwa pesa ndio nipande ulingoni kama tulivyokubaliana ndio jinai??.Shukrani zangu kwa mkuu wa kituo kikuu cha Polisi Morogoro kwa kutenda haki na pia nawapongeza sanaa polisi wote wanaofuata sheria na haki za raia pasipo kuegemea upande wowote.Nawapendeni sana mashabiki wangu mm nipo imara na ntaendelea kufanya vizuri.Naombeni mzidi kuwa na imani na mimi.Nawatakieni usiku mwemaa
Share:

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Total Pageviews

OWNER:LEWIS MBONDE

Mawasiliano Yangu +255 658 194 194 Email:lewismbonde@gmail.com Kama una habari tafadhali tutumie kupitia email yetu Morogoro,Tanzania

HABARI MPYA


Recent Posts Widget

Translate

Blog Archive

FIND US ON FACEBOOK

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

BLOG ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.