Wednesday, December 14, 2016

Francis Cheka:"Wewe dogo Mm sio wa mchezomchezo waulize niliowapiga watakuambia usinichukulie poapoa medali ya olimpiki sio kitu kwangu mm ni bingwa wa dunia"

"Wewe dogo Mm sio wa mchezomchezo waulize niliowapiga watakuambia usinichukulie poapoa medali ya olimpiki sio kitu kwangu mm ni bingwa wa dunia inter-continental champion dec 17 utajua ni kwa nini mm naitwa bingwa wa dunia" ameandika francis cheka kupitia account yake ya facebook
Share:

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Total Pageviews

HABARI MPYA


Recent Posts Widget

Translate

Blog Archive

FIND US ON FACEBOOK

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

BLOG ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.