Thursday, December 1, 2016

Christian Bella na Banana Zoro kuchuana jukwaa moja kugombea Tsh milioni 50 za Makonda

Mkuu wa Mkoa wa Dar es salaam, Paul Makonda amesema ataandaa show ya kuwashindanisha kuimba live kati ya waimbaji wawili mahiri, Christian Bella na Banana Zoro na mshindi mmoja kati yao ataondoka na kitita cha tsh milioni 50. page
Amesema hayo katika hafla fupi ya kuwashukuru watumishi wa serikali ya mkoa wa Dar es salaam pamoja na wadau mbalimbali walioshiriki katika ziara yake ya siku kumi ya kusikiliza kero za wananchi na pamoja na kuzitatua.
RC alisema yeye ni mpenzi wa muziki wa live hivyo anawataka wasanii hao kukaa pamoja na kujadiliana ni lini watafanya show hiyo ili maandalizi yaanze kufanyika mapema.
“Hakuna mshindi wa pili wala watatu, tunamtaka mmoja tu ambaye ataondoka na milioni 50. Kwa hiyo pangeni muiangalie ni lini mtafanya hiyo show,” alisema Makonda.
Pia Makonda walitoa zawadi mbalimbali kwa baadhi ya watumishi wa serikali pamoja na wadau mbalimbali ambao alionyesha kufanya kazi vizuri katika ziara hiyo.
Katika halfa hiyo Banana Zoro, Christian Bella, Mrisho Mpoto ni miongoni mwa wasanii ambao walitoa burudani.

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Search This Blog

Total Pageviews

BLOGGER:LEWIS MBONDE


HOTLINE:+255658194194

Email:lewismbonde@gmail.com
Morogoro,Tanzania
Nakaribisha maoni yenu.Kama una habari pia
waweza kututumia kwenye email yetu hapo juu


Translate

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

FIND US ON FACEBOOK

TUNATEMBELEWA DUNIANI KOTE

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

Blog Archive

FLAG COUNTER

Flag Counter

BLOG PENDWA ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.