Thursday, November 3, 2016

Wema Sepetu Atoboa Siri...Adai Maadui zake Wana Skendo Ambayo Magufuli Apendi

Wema na Muna ndani ya Bifu zito..soma Hapa Alichoandika Wema Sepetu

BY@wemasepetu - Yes I got Guts to post my Dogs... And I love them to the Core... ila panic zisije kuwapeleka jela... Maana sijui mtawatishia amani wangapi... Tunapoelekea Polisi watawahusu na hivi mna kaskendo ambacho Magufuli hakapendi...😷😷😷... Oooops nisimwage mchele.... Sema Gucci (Bucci) wangu anapenda sana kukunwa... But Vanilla gets sooo jealous...

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Search This Blog

Total Pageviews

BLOGGER:LEWIS MBONDE


HOTLINE:+255658194194

Email:lewismbonde@gmail.com
Morogoro,Tanzania
Nakaribisha maoni yenu.Kama una habari pia
waweza kututumia kwenye email yetu hapo juu


Translate

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

FIND US ON FACEBOOK

TUNATEMBELEWA DUNIANI KOTE

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

Blog Archive

FLAG COUNTER

Flag Counter

BLOG PENDWA ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.