Tuesday, November 1, 2016

Waziri Nape atoa pole kwa familia ya Thomas Mashali, Mashali kuzikwa kesho Kinondoni

Waziri wa Habari, Utamaduni, Wasanii na Michezo, Mhe. Nape Nnauye wametoa pole kwa fimilia ya bondia Thomas Mashali aliyeuawa kwa kupigwa baada ya kupigiwa kelele za mwizi kufuatia ugomvi uliozuka maeneo ya Kimara, jijini Dar es Salaam. NAPE-NNAUYE
Akiongea katika kipindi cha Jahazi Jumatatu hii, Nape amesema tasnia ya michezo imempoteza mtu muhimu ambaye ametangaza nchi kupitia mapigano mbalimbali.
“Tumesikitishwa sana kifo chake ambacho kimetokea kikatili, ni jambo ambalo limetushtua sana kwa sababu tumempoteza mtu muhimu ambaye amefanya kazi kubwa ya kuiwakilisha nchi yetu na kuendeleza tasnia ya ngumu. Kwa hiyo kwa niaba ya serikali natoa pole kwa rais wa chama cha mabondia Tanzania, viongozi, ndugu pamoja na jamaa na marafiki ambao wameguswa kwa namna moja,” alisema Nape.
Mashali aliyezaliwa kwa jina Christopher Fabian Mashale aliuawa baada ya kupigwa akiwa huko Kimara jijini Dar es Salaam. Inasemekana wakati akinywa pombe, ulizuka ugomvi na mtu mmoja ambaye anadaiwa kupiga kelele kusema Mashali ni mwizi na watu kuanza kumshambulia.
Mazishi ya bondia Thomas Mashali yanatarajiwa kufanyika siku ya Jumatano kwenye Makaburi ya Kinondoni, Jijini Dsm kuanzia saa 7.00 mchana.

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Search This Blog

BLOGGER:LEWIS MBONDE


HOTLINE:+255658194194

Email:lewismbonde@gmail.com
Morogoro,Tanzania
Nakaribisha maoni yenu.Kama una habari pia
waweza kututumia kwenye email yetu hapo juu


Total Pageviews

WATCH LEWIS MBONDE TV ONLINE

BOOK NOW MAMA G CATERING WAPISHI BORA WA SHEREHE BUSINESS NO:0754 887265 0652 887267 0673 538583

Translate

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

FIND US ON FACEBOOK

TUNATEMBELEWA DUNIANI KOTE

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

Blog Archive

FLAG COUNTER

Flag Counter

BLOG ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.