Friday, November 4, 2016

WAFANYABIASHARA WADOGO WADOGO MOROGORO WAFUNGA BARABARA


Wafanyabiashara wadogowadogo wengi wao wakiwa mama lishe pamoja na wauza matunda na mbogamboga katika manispaa ya Morogoro wamefunga barabara na kuchoma moto katikati ya soko kuu wakipinga hatua ya mgambo wa manispaa kumwaga na kuwanyang’anya biashara zao.
Wakizungumza kwa masikitiko wafanyabiashara hao wadogo wametupia lawama uongozi wa manispaa kushindwa kuwaonyesha eneo maalumu la kufanyia biashara na kuwaacha wakitangatanga huku wakikabiliwa na mikopo mikubwa kwenye taasisi za fedha.
Kufuatia vurugu hizo imemlazimu mkuu wa wilaya hiyo Bi, Regina Chonjo kufika katika eneo la soko kuu la manispaa ya Morogoro ambako ndiko wafanyabiashara hao wamefunga barabara na kuhitaji kufanya mazungumza baina yao na uongozi wa manispaa.
Kwa upande wake Meya wa manispaa ya Morogoro Bwana Pascal Kihanga amesema kufuatia wafanyabiashara hao kutangatanga mjini manispaa inaandaa eneo maalumu kwa ajili yao.

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Search This Blog

BLOGGER:LEWIS MBONDE


HOTLINE:+255658194194

Email:lewismbonde@gmail.com
Morogoro,Tanzania
Nakaribisha maoni yenu.Kama una habari pia
waweza kututumia kwenye email yetu hapo juu


Total Pageviews

WATCH LEWIS MBONDE TV ONLINE

BOOK NOW MAMA G CATERING WAPISHI BORA WA SHEREHE BUSINESS NO:0754 887265 0652 887267 0673 538583

Translate

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

FIND US ON FACEBOOK

TUNATEMBELEWA DUNIANI KOTE

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

Blog Archive

FLAG COUNTER

Flag Counter

BLOG ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.