Saturday, November 12, 2016

‘Tulipata wakati mgumu kumtambua Mzee Sitta kama bado ni kada wa CCM’ – Mbowe

Freeman Mbowe ni mbunge wa jimbo la Hai na mwenyekiti wa CHADEMA taifa ambaye leo November 11 2016 alipata nafasi ya kuongea wakati wa kuuaga mwili wa Spika mstaafu Samuel Sitta ndani ya bunge Dodoma.
Mzee Sitta tulimuona kama kiongozi asiekua mbaguzi wa kiitikadi, aliamini katika kubadilisha kwenda kwenye ubora katika nafasi yote ya utumishi wa UMMA aliyoihudumia, alikua mtu aliejaza matumaini watu wote aliowaongoza wakati wote, alikua mtu wa kuunganisha makundi yote‘ – Mbowe
Mara nyingine sisi wapinzani tulipata wakati mgumu sana wa kumtambua Mheshimiwa Sitta bado ni kada wa CCM sababu alikua na uwezo wa kutujaza matumaini, kutupa fursa ya kutusikiliza lakini mwishoni tunakuja kugundua bado ni wa CCM‘ – Freeman Mbowe
Kutazama yote aliyosema Freeman Mbowe tazama hii video hapa chini

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Search This Blog

Total Pageviews

BLOGGER:LEWIS MBONDE


HOTLINE:+255658194194

Email:lewismbonde@gmail.com
Morogoro,Tanzania
Nakaribisha maoni yenu.Kama una habari pia
waweza kututumia kwenye email yetu hapo juu


BOOK NOW MAMA G CATERING WAPISHI BORA WA SHEREHE BUSINESS NO:0754 887265 0652 887267 0673 538583

Translate

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

FIND US ON FACEBOOK

TUNATEMBELEWA DUNIANI KOTE

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

Blog Archive

FLAG COUNTER

Flag Counter

BLOG PENDWA ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.