Monday, November 14, 2016

Trump kuwatimua wahamiaji haramu milioni 3 kutoka Marekani

Wasiyemtaka ameingia ikulu ya Marekani na kama walikuwa wakidhani vitisho alivyokuwa akivitoa wakati wa kampeni vilikuwa ni mkwara tu, wanapaswa kujipanga upya!
3a550df400000578-3932048-image-a-63_1479054448084
Ni kwasababu Rais Mteule wa nchi hiyo, Donald Trump ameusisitizia msimamo wake dhidi ya wahamiaji haramu nchini humo. Amedai kuwa ana mpango wa kuwafungashia virago wahamiaji haramu takriban milioni tatu,hasa wale wenye rekodi ya uhalifu.
Amesisitiza pia kuwa mpango wa kujenga ukuta upo pale pale.
Katika mahojiano yake ya kwanza tangu ashinde uchaguzi na kuja kuchukua kijiti cha Urais toka kwa Barack Obama, Trump amewahakikishia wafuasi wake kuwa atawatimua wahuni na wauzaji wa madawa ya kulevya wote toka Marekani.
3a550e2800000578-3932048-image-a-67_1479054464747
Katika mahojiano kwenye kipindi cha CBS, 60 Minutes, Jumapili jioni, Trump amesema atajenga ukuta kutenganisha Mexico na Marekani kama alivyoahidi kwenye kampeni yake.
3a50aec800000578-3932048-image-a-11_1479055968201
Kuna wahamiaji haramu takriban milioni 10 nchini Marekani.

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Search This Blog

Total Pageviews

BLOGGER:LEWIS MBONDE


HOTLINE:+255658194194

Email:lewismbonde@gmail.com
Morogoro,Tanzania
Nakaribisha maoni yenu.Kama una habari pia
waweza kututumia kwenye email yetu hapo juu


Translate

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

FIND US ON FACEBOOK

TUNATEMBELEWA DUNIANI KOTE

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

Blog Archive

FLAG COUNTER

Flag Counter

BLOG PENDWA ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.