Tuesday, November 8, 2016

BREAKING NEWS: Waziri wa Elimu wa zamani, mheshimiwa Joseph Mungai amefariki Dunia


Aliyewahi kuwa waziri wa Elimu Tanzania Joseph Mungai amefariki Dunia katika

BOFYA HAPA KUSOMA ZAIDI
Share:

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Total Pageviews

HABARI MPYA


Recent Posts Widget

Translate

Blog Archive

FIND US ON FACEBOOK

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

BLOG ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.