Saturday, November 5, 2016

TAARIFA ZA JESHI LA POLISI KUHUSU KIFO CHA THOMASI MASHALI,WATUHUMIWA WAKAMATWA

Image result for mashali 
TV inae kamishna wa kanda maalum ya Dar es salaam Simon Sirro akiongelea kuhusu waliomuua bondia maarufu wa Tanzania Thomas Mashali aliyezikwa juzi Kinondoni Dar es salaam.
Sirro amesema ‘Thomas Mashali ambaye ni marehemu kifo chake kimetokana na kipigo na inaonekana siku ya tukio alikua na ugomvi na vijana kule Kimara,

inaonekana walikua na chuki ya muda mrefu kwahiyo vijana wa kihuni wapatao kumi na kitu ambao walimshambulia kwa mawe‘

Kupata taarifa yote ya Polisi unaweza kubonyeza play kwenye hii video hapa chini

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Search This Blog

Total Pageviews

BLOGGER:LEWIS MBONDE


HOTLINE:+255658194194

Email:lewismbonde@gmail.com
Morogoro,Tanzania
Nakaribisha maoni yenu.Kama una habari pia
waweza kututumia kwenye email yetu hapo juu


Translate

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

FIND US ON FACEBOOK

TUNATEMBELEWA DUNIANI KOTE

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

Blog Archive

FLAG COUNTER

Flag Counter

BLOG PENDWA ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.