Monday, November 7, 2016

Taarifa rasmi: Aliyekuwa Spika wa Bunge Samwel Sitta afariki dunia

Aliyekuwa Spika wa Bunge, Samuel Sitta amefariki dunia usiku wa kuamkia leo wakati akipatiwa matibabu nchini Ujerumani. 1-1
Kiongozi huyo inadaiwa alifikwa na mauti saa 7:30 kwa muda wa nchini Ujerumani alikokuwa akitibiwa.
Rais Magufuli amtumia Spika wa Bunge salama za rambirambi kufuatia kifo cha Spika Mstaafu Mhe. Samwel Sitta.
14900623_1211171075619909_2239070354351026852_n

Wadau mbalimbali walioguswa na msiba huyo watoa yamoyoni
sitta Alipost Issa Michuzi
Barnaba
Spika wa bunge mstaafu mh: samuel sitta amefariki dunia kuamkia leo ulale salama Baba mengi mazuri umefanya pamoja na kujenga Nchi yetu Tanzania mungu akuweke maala Penye ewa ya pepo na malaika wake wakujie pole kwa nduguNa marafiki R.I.P
Jerry Muro
Tulikupenda sana mzee wetu Mhe Samwel Sitta, ila Mungu amekupenda sana pumzika kwa amani mzee wa viwango R.I.P Mzee Samwel Sitta

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Search This Blog

BLOGGER:LEWIS MBONDE


HOTLINE:+255658194194

Email:lewismbonde@gmail.com
Morogoro,Tanzania
Nakaribisha maoni yenu.Kama una habari pia
waweza kututumia kwenye email yetu hapo juu


Total Pageviews

WATCH LEWIS MBONDE TV ONLINE

BOOK NOW MAMA G CATERING WAPISHI BORA WA SHEREHE BUSINESS NO:0754 887265 0652 887267 0673 538583

Translate

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

FIND US ON FACEBOOK

TUNATEMBELEWA DUNIANI KOTE

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

Blog Archive

FLAG COUNTER

Flag Counter

BLOG ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.