Saturday, November 12, 2016

SKARI POLISI AJIUA KWA KUJIPIGA RISASI AKIWA LINDONI

Ni hawa askari wapya waliotoka depo Namba J, watu wanasema saa nyingine alikuwa na matatizo. Inauma sana, inakuaje Askari ajiue mwenyewe?
Lakini kilichonishitua zaidi ni sijaona damu sehemu alipolazwa. Je mtu akifa kwa risasi hatoki damu? Au kuna watu wamemuua. NinaaminJeshi letu la Polisi litatoa habari kamili kuhusiana na hili Swala mapema. Sababu watu washaanza kuongea mengi
Amejipiga Risasi Mtwara Kusini mwa Tanzania na maiti yake asubuhi hii wanaisafirisha kupelekwa Mwanza ndo kwao. Kwa watu wake wa karibu wanadai alikua hayuko vizuri. Yaania alikuwa kama mtu aliyekuwa anatuma madawa ya kulevya au bangi akaacha. Namba yake ya kazi J PC 734 anaitwa Sengerama.

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Search This Blog

Total Pageviews

BLOGGER:LEWIS MBONDE


HOTLINE:+255658194194

Email:lewismbonde@gmail.com
Morogoro,Tanzania
Nakaribisha maoni yenu.Kama una habari pia
waweza kututumia kwenye email yetu hapo juu


Translate

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

FIND US ON FACEBOOK

TUNATEMBELEWA DUNIANI KOTE

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

Blog Archive

FLAG COUNTER

Flag Counter

BLOG PENDWA ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.