Wednesday, November 30, 2016

‘Scorpion’ aongezewa shtaka la pili

Mkurugenzi wa mashtaka (DPP) amemuongezea shtaka lingine mshtakiwa Salumu Njwete maaarufu kama ‘Scorpion’ na sasa atakuwa akikabiliwa na mashtaka mawili Ya unyanga’nyi wa kutumia silaha na kujeruhi.
ngepicha
Wakili wa serikali Nassoro Katuga alimuongezea Salum shtaka hilo Jumanne hii kabla ya kusomewa shataka lake la awali, huku hakimu wa mahakama hiyo Flora Haule akiahirisha kesi hiyo hadi Disemba 14 itakaposikilizwa tena.
Mshtakiwa huyo yupo rumande kutokana na moja ya kosa linalomkabili kutokuwa na dhamana.
BY: EMMY MWAIPOPO
CHANZO: MWANANCHI

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Search This Blog

BLOGGER:LEWIS MBONDE


HOTLINE:+255658194194

Email:lewismbonde@gmail.com
Morogoro,Tanzania
Nakaribisha maoni yenu.Kama una habari pia
waweza kututumia kwenye email yetu hapo juu


Total Pageviews

WATCH LEWIS MBONDE TV ONLINE

BOOK NOW MAMA G CATERING WAPISHI BORA WA SHEREHE BUSINESS NO:0754 887265 0652 887267 0673 538583

Translate

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

FIND US ON FACEBOOK

TUNATEMBELEWA DUNIANI KOTE

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

Blog Archive

FLAG COUNTER

Flag Counter

BLOG ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.