Saturday, November 5, 2016

Rais Magufuli aeleza Sababu ya kutopenda kwenda Taifa kuangalia mechi

Kutoka Ikulu Dar es Salaam Tanzania leo November 4 2016 Rais wa awamu ya tano wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dk John Pombe Magufuli ametoa sababu za kwa nini huwa hapendi kushiriki katika mchezo wa soka moja kwa moja kwa kwenda uwanjani kama viongozi wengine.
Rais Magufuli aliongea sababu ya yeye kutopenda kwenda uwanjani wakati wa mkutano wake na wahahariri wa vyombo vya habari Ikulu “Ninapenda michezo ila sipendagi kwenda kwenye michezo ambako watu wanapenda kupigana wanang’oa viti ambavyo vimegharimu hela nyingi”

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Search This Blog

Total Pageviews

BLOGGER:LEWIS MBONDE


HOTLINE:+255658194194

Email:lewismbonde@gmail.com
Morogoro,Tanzania
Nakaribisha maoni yenu.Kama una habari pia
waweza kututumia kwenye email yetu hapo juu


Translate

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

FIND US ON FACEBOOK

TUNATEMBELEWA DUNIANI KOTE

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

Blog Archive

FLAG COUNTER

Flag Counter

BLOG PENDWA ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.