Thursday, November 10, 2016

Obama hakunipa pole nilipofiwa na wanangu wawili – asema kaka yake anayemuunga mkono Trump

Kaka yake Barack Obama, Malik, ana uchungu moyoni kwa aliyofanyiwa na ndugu yake, licha ya kuwa kiongozi wa taifa kubwa zaidi duniani – Marekani.
malik-obama
Malik ambaye alikuwa akimuunga mkono Donald Trump kwenye uchaguzi wa Marekani, amesema Barack hakuwahi kumpa pole pindi amefiwa na wanae wawili.
Kupitia Twitter, Malik ameandika: My two children died while my brother was President; not even simple condolence. Humiliated and demeaned. God Bless!
Baada ya ushindi wa Trump aliandika: All thanks and praises to Allah, God Almighty. I prayed for Barack Obama, he won; I prayed for Mr.Trump, he won. God does as He pleases.
Kauli hizo zimemfanya ashambuliwe vikali kwao Kenya. Hata hivyo amesema hababaishwi kwakuwa dua la kuku halimpati mwewe.
“For people of Kenya:Kogelo clan and my family(Mama Sarah),Rajula etc.cannot curse me; the curse is on them for trying to steal my birthright
They(Mama Sara),Kogelo clan(Rajula) changed my father and grandfather’s graves without the presence of me or my mother Mama Kezia,” ameandika.
hypocrite-corrompu-malik-obama-balance-sur-son-demi-frere
Barack na Malik wanachangia baba.

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Search This Blog

Total Pageviews

BLOGGER:LEWIS MBONDE


HOTLINE:+255658194194

Email:lewismbonde@gmail.com
Morogoro,Tanzania
Nakaribisha maoni yenu.Kama una habari pia
waweza kututumia kwenye email yetu hapo juu


Translate

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

FIND US ON FACEBOOK

TUNATEMBELEWA DUNIANI KOTE

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

Blog Archive

FLAG COUNTER

Flag Counter

BLOG PENDWA ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.