Friday, November 18, 2016

Mayweather aamua kuingia kwenye kazi ya Upromota

Bondia nyota Floyd Mayweather ameamua kuweka hadharani kazi ya upromota baada ya kudiawa kufanya kimya kimya.
3a73cbab00000578-0-image-a-13_1479334605878 Mabondia Badou Jack (kushoto) na James DeGale (kulia) huku Mayweather akiwa ni promota
Mayweather ambaye amesha staafu baada ya kushinda mapambano 49, ameonekana akisimamia pambano la mabondia Badou Jack na James DeGale yeye akiwa ni promota.
3a73f47d00000578-0-image-a-14_1479334608757
DeGale (23-1-KO14) na Jack (20-1-2-KO12) mchezo huo utafanyika kwenye ukumbi wa Brooklyn Barclays Center, January 14,Mwakani 2017.

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Search This Blog

Total Pageviews

BLOGGER:LEWIS MBONDE


HOTLINE:+255658194194

Email:lewismbonde@gmail.com
Morogoro,Tanzania
Nakaribisha maoni yenu.Kama una habari pia
waweza kututumia kwenye email yetu hapo juu


Translate

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

FIND US ON FACEBOOK

TUNATEMBELEWA DUNIANI KOTE

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

Blog Archive

FLAG COUNTER

Flag Counter

BLOG PENDWA ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.