Wednesday, November 2, 2016

Mamia wajitokeza kumzika Thomas Mashali

Mamia ya watu Jumatano hii wamejitokeza kumzika bondia, Thomas Mashali aliyeuwawa usiku wa kuamkia Jumatatu kwa kupigwa na watu baada ya kudaiwa kuitiwa kelele za mwizi, kwa mujibu wa taarifa ya mtu wake wa karibu. kaburi-la-tomas-mashari Kaburi la Thomas Mashali
Mashali ambaye alitambulika zaidi kimapigano kama ‘Simba wa Nyika’ amezikwa katika makaburi ya Kinondani jijini Dar es salaam.
Kwa sasa familia inasubiria ripoti ya polisi huu kifo cha Mashali.
rais-wa-shirikisho-la-ngumi-za-kulipwa-tanzania-tpbo-yassin-abdallah-ustadh-akizungumza-na-waandishi-wa-habari-juu-ya-kifo-cha-mashali Rais wa Shirikisho la Ngumi za Kulipwa Tanzania (TPBO) Yassin Abdallah (Ustadh) akizungumza na waandishi wa habari juu ya kifo cha Thomas Mashali
bondia-japhet-kaseba-katikati-akizungumza-na-wadau-wa-ndondi Bondia Japhet Kaseba (katikati) akizungumza na wadau wa ndondi
mashabiki-wa-ngumi-wakipiga-picha-mbele-ya-kaburi-la-mashali Mashabiki wa ngumi wakipiga picha mbele ya kaburi la Mashali
wadau-mbalimbali-wa-ndondi-wakijadiliana-mambo-baada-ya-mazishi Wadau mbalimbali wa ndondi wakijadiliana mambo baada ya mazishi

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Search This Blog

BLOGGER:LEWIS MBONDE


HOTLINE:+255658194194

Email:lewismbonde@gmail.com
Morogoro,Tanzania
Nakaribisha maoni yenu.Kama una habari pia
waweza kututumia kwenye email yetu hapo juu


Total Pageviews

WATCH LEWIS MBONDE TV ONLINE

BOOK NOW MAMA G CATERING WAPISHI BORA WA SHEREHE BUSINESS NO:0754 887265 0652 887267 0673 538583

Translate

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

FIND US ON FACEBOOK

TUNATEMBELEWA DUNIANI KOTE

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

Blog Archive

FLAG COUNTER

Flag Counter

BLOG ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.