Tuesday, November 22, 2016

Majambazi Yawachezesha ‘Kwaya’ na Kuwapigisha ‘Maombi’ Wenye Nyumba Kabla ya Kuwaibia

Baba wa familia iliyoporwa jana katika mtaa wa Epe mjini Lagos nchini Nigeria, amesimulia kuwa Majambazi waliwaamuru kushiriki nao kucheza kwaya na kumtukuza Mungu kwanza kwa maombi kabla ya kuwapora mali zao.

Bwana huyo aliyefahamika kwa majina ya Michael Oyuma, amesema majambazi hayo licha ya kuwa na silaha mbalimbali lakini pia kila mmoja alikuwa na biblia mkononi.

Amezitaja mali zilizoibiwa kuwa ni pamoja na simu za mkononi, Kompyuta mpakato mashine za mazoezi na za kufulia pamoja na fedha taslimu.

Taarifa inasema Majambazi hao waliendesha Ibada ya dakika 15 ‘Wakinena kwa Lugha’

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Search This Blog

Total Pageviews

BLOGGER:LEWIS MBONDE


HOTLINE:+255658194194

Email:lewismbonde@gmail.com
Morogoro,Tanzania
Nakaribisha maoni yenu.Kama una habari pia
waweza kututumia kwenye email yetu hapo juu


Translate

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

FIND US ON FACEBOOK

TUNATEMBELEWA DUNIANI KOTE

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

Blog Archive

FLAG COUNTER

Flag Counter

BLOG PENDWA ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.