Sunday, November 20, 2016

KUJICHUBUA KWA WANAUMEPICHA EX WA ZARI AONGOZA MASTAA KWA KUJICHUBUA


Aliyekuwa Mume wa Zari Ivan Kabla na Baada ya Kujichubua
Mwigizaji wa Movies za Kibongo Baada na Kabla ya Kujichubua. Je Kuna Uzuri ama faida yoyote kwa Mwanaume kujichubua au ni ulimbukeni!!!

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Search This Blog

Total Pageviews

BLOGGER:LEWIS MBONDE


HOTLINE:+255658194194

Email:lewismbonde@gmail.com
Morogoro,Tanzania
Nakaribisha maoni yenu.Kama una habari pia
waweza kututumia kwenye email yetu hapo juu


Translate

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

FIND US ON FACEBOOK

TUNATEMBELEWA DUNIANI KOTE

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

Blog Archive

FLAG COUNTER

Flag Counter

BLOG PENDWA ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.