Wednesday, November 30, 2016

HUYU JAMAA SIO WA KISPORTSORT (SIO WA MCHEZO MCHEZO)

.
Ikumbukwe Roho ni ya Mungu na mwili ni wako. Jamaa kaitendea haki Roho yake kwa kufanya jambo la kiana kwa kufunga simple ndoa.. Mungu Awe nawe


chanzo:facebook
Share:

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Total Pageviews

HABARI MPYA


Recent Posts Widget

Translate

Blog Archive

FIND US ON FACEBOOK

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

BLOG ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.