Wednesday, November 30, 2016

Huu hapa Ufafanuzi kuhusu fedha kukauka mifukoni mwa watu

Kumekuwepo na malalamiko ya watu wengi kusema kuwa fedha imekauka mfukoni hasa kipindi hiki, Leo November 30 2016 Msajili wa hazina, Lawrance Mafuru amezungumza na wandishi wa habari moja wa ishu aliyoitolea ufafanuzi ni kuhusu malalamiko ya wengi kuwa fedha kwa sasa imekuwa ngumu kupatikana.
>>>’Kama nchi tumeamua kwamba badala ya kupeleka fedha kwenye matumizi ya kawaida ambayo yangeingia kwenye mzunguko wetu, fedha zetu zimekwenda kwenye miradi mikubwa ambayo matokeo yake hayaonekani sasa hivi’

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Search This Blog

Total Pageviews

BLOGGER:LEWIS MBONDE


HOTLINE:+255658194194

Email:lewismbonde@gmail.com
Morogoro,Tanzania
Nakaribisha maoni yenu.Kama una habari pia
waweza kututumia kwenye email yetu hapo juu


Translate

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

FIND US ON FACEBOOK

TUNATEMBELEWA DUNIANI KOTE

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

Blog Archive

FLAG COUNTER

Flag Counter

BLOG PENDWA ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.