Thursday, November 24, 2016

HIKI NDICHO Kiasi cha bakteria ambacho hubadlishana watu wawili wanaponyonyana ndimi

 
KWA TAARIFA YAKO: "Watu wawili wanaponyonyana ndimi, hubadilishana bakteria kati ya milioni 10 na bilioni moja."....
Share:

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Total Pageviews

OWNER:LEWIS MBONDE

Mawasiliano Yangu +255 658 194 194 Email:lewismbonde@gmail.com Kama una habari tafadhali tutumie kupitia email yetu Morogoro,Tanzania

HABARI MPYA


Recent Posts Widget

Translate

Blog Archive

FIND US ON FACEBOOK

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

BLOG ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.