Wednesday, November 23, 2016

FAHAMU: FAIDA ZA KUOGA NA MPENZI WAKO

Unapo kuwa nyumbani , tena ni vizuriikiwa weekend mkiwa wote mko nyumbani, hakikisha unapata nafasi ya kuogapamoja na mpenzi wako, hivi ni vitu vidogo dogo sana vinavyowezakufanya mapenzi yenu yawe mapya kila siku.Wakati wa kuoga fanya mbwe mbwe kidogomsugue mwenzako, mgongoni hata sehemu nyingine hii sio kwa wanawake tuhii ni kwa wapenzi wote wawili tena hususani zaidi kwa wanaume hili ndiozoezi lao, mkimaliza kuoga chukua taulo na mfute mke wako vizuri kisha,chagua yale mafuta anayoyapenda zaidi mpake huku mkipiga story mbilitatu.

Inabidi tufahamu kuwa kunavitu unawezakuviona ni vya kipuuzi sana kwenye mapenzi lakini, ndio vinavyokukoseshamaksi kila siku. Usipomfanyia hivyo kuta watu wengine watafanya halafuutaonekana huna maaana..!! Kantagaze NimekwambiaBONYEZA HAPO CHINI KUITAZAMA FRANCIS CHEKA TV
Share:

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

OWNER:LEWIS MBONDE

Mawasiliano Yangu +255 658 194 194 Email:lewismbonde@gmail.com Kama una habari tafadhali tutumie kupitia email yetu Morogoro,Tanzania

Total Pageviews

BONYEZA HAPO CHINI

TAZAMA FRANCIS CHEKA TV

HABARI MPYA


Recent Posts Widget

Translate

Blog Archive

FIND US ON FACEBOOK

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

BLOG ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.