Saturday, November 12, 2016

Edo Kumwembe Anasema-"First Lady kalazwa pale Sewahaji Muhimbili...Sasa wewe kaombe kibali mkeo atibiwe Washington kwa pesa za Serikali..

 
"First Lady kalazwa pale Sewahaji Muhimbili...Sasa wewe kaombe kibali mkeo atibiwe Washington kwa pesa za Serikali... Ndio utajua kwanini Wauza Kahawa wanatembea na vyombo vya moto lakini hawana leseni......."-Edo Kumwembe

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Search This Blog

Total Pageviews

BLOGGER:LEWIS MBONDE


HOTLINE:+255658194194

Email:lewismbonde@gmail.com
Morogoro,Tanzania
Nakaribisha maoni yenu.Kama una habari pia
waweza kututumia kwenye email yetu hapo juu


Translate

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

FIND US ON FACEBOOK

TUNATEMBELEWA DUNIANI KOTE

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

Blog Archive

FLAG COUNTER

Flag Counter

BLOG PENDWA ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.