Tuesday, November 8, 2016

DR MNINDO NI MTAALAMU BINGWA WA TIBA ASILI NA MBADALA.ANAPATIKANA MOROGORO,MTAA WA MAFISA

LEWIS MBONDE BLOG INADHAMINIWA NA DR MNINDO NI MTAALAMU BINGWA WA TIBA ASILI NA MBADALA.ANAPATIKANA MOROGORO,MTAA WA MAFISA KARIBU NA KANISA LA KAKOBE

PIGA 
                                       +255 784 732 242
+255 765 732 242



HUDUMA ANAZOZITOA

1.KUTOA MAJINI MWILINI


2.KUSAFISHA NYOTA NA KUPANDISHA


3.KUPATA KAZI KWA HARAKA NA KUPANDISHWA CHEO


4.KESI SUGU ZISIZOISHA


5.KUTIBU KIZAZI(KUPATA MTOTO)


6.KUTOA VIFUNGO MWILINI NA KINGA YA MWILI


7.KUTIBU KICHAA


8.KUMRUDISHA ALIYEPOTEA


9.NGUVU ZA KIUME KUKOSEKANA


10.VIDONDA VYA TUMBO


11.KUTIBU SUKARI


12.KUKOSA HAMU YA TENDO LA NDOA KWA MUME AU MKE

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Search This Blog

BLOGGER:LEWIS MBONDE


HOTLINE:+255658194194

Email:lewismbonde@gmail.com
Morogoro,Tanzania
Nakaribisha maoni yenu.Kama una habari pia
waweza kututumia kwenye email yetu hapo juu


Total Pageviews

WATCH LEWIS MBONDE TV ONLINE

BOOK NOW MAMA G CATERING WAPISHI BORA WA SHEREHE BUSINESS NO:0754 887265 0652 887267 0673 538583

Translate

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

FIND US ON FACEBOOK

TUNATEMBELEWA DUNIANI KOTE

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

Blog Archive

FLAG COUNTER

Flag Counter

BLOG ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.