Monday, November 21, 2016

BLOGGER LEWIS MBONDE NA BONDIA BINGWA TANZANIA FRANCIS CHEKA MASIKA MOROGORO MAANDALIZI YA PAMBANO LA COSMAS CHEKA NA MKENYA 9/12/2016 SAMAKI SAMAKI KIHONDA BIMA

Mmiliki wa Globu hii wa kwanza kulia nikiwa na Ernest Millinga,Francis Cheka katikati na Gift Yuda mitaa ya masika tulienda kuprint vipeperushi  vya promo kwa ajili ya pambano la Cosmas Cheka na Mkenya Sunday Otieno liloandaliwa na Cheka Promotion litafanyika pale samaki samaki kihonda bima morogoro tarehe 9 mwezi wa 12,2016 msikose kufika

 
 Bondia Francis Cheka na rafiki angu Ernest Millinga Dad M
Bondia Francis Cheka katika Pozi



 Picha kwa hisani ya Lewis Mbonde

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Search This Blog

Total Pageviews

BLOGGER:LEWIS MBONDE


HOTLINE:+255658194194

Email:lewismbonde@gmail.com
Morogoro,Tanzania
Nakaribisha maoni yenu.Kama una habari pia
waweza kututumia kwenye email yetu hapo juu


Translate

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

FIND US ON FACEBOOK

TUNATEMBELEWA DUNIANI KOTE

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

Blog Archive

FLAG COUNTER

Flag Counter

BLOG PENDWA ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.