Wednesday, November 9, 2016

Barcelona kukata rufaa kadi ya njano aliyopewa Lionel Messi

Klabu ya Barcelona imetangaza kuwa watakata rufaa juu ya kadi ya njano aliyopewa Lionel Messi kwenye mechi ya juzi jumapili dhidi ya Sevilla.
3a21419c00000578-0-image-m-29_1478602280190
Messi alipewa kadi hiyo kipindi cha pili cha mechi hiyo kwa kuchelewesha muda alipokuwa akirudisha kiatu chake kwa mguu baada ya kuchezewa vibaya na Steven N’Zonzi.
3a2149a400000578-0-image-a-26_1478602269142
3a21419300000578-0-image-a-25_1478602261039
Baada ya mchezo huo ambao Barca walishinda 2-1, kocha Luis Enrique alisema kuwa mikanda ya kiatu cha Messi ilikatika baada ya kuchezewa rafu na N’Zonzi hivyo kusukumia mchezaji huyo kushindwa kurudisha kiatu mguu mwake mara moja.

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Search This Blog

Total Pageviews

BLOGGER:LEWIS MBONDE


HOTLINE:+255658194194

Email:lewismbonde@gmail.com
Morogoro,Tanzania
Nakaribisha maoni yenu.Kama una habari pia
waweza kututumia kwenye email yetu hapo juu


BOOK NOW MAMA G CATERING WAPISHI BORA WA SHEREHE BUSINESS NO:0754 887265 0652 887267 0673 538583

Translate

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

FIND US ON FACEBOOK

TUNATEMBELEWA DUNIANI KOTE

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

Blog Archive

FLAG COUNTER

Flag Counter

BLOG PENDWA ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.