Thursday, October 6, 2016

Updates !! HAYA HAPA MAJINA YA WANAFUNZI WOTE WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA VYUO VIKUU MBALIMBALI 2016/2017,LIST YA VYUO IKO HAPA PIA

Vyuo Vikuu mbalimbali vimeanza kutoa majina ya wanafunzi waliochaguliwa kujiunga kwenye vyuo vikuu mwaka wa masomo 2016/2017.Ili kuwarahisishia wasomaji wetu,tumeamua kukusanya vyuo vyote vilivyotoa majina (Selection).Chagua hapa chini chuo unachotaka
KUONA MAJINA YA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA CHUO KIKUU 2016/2017,

CHUO CHA STEFANO MOSHI          >>BONYEZA HAPA<<
CHUO CHA SAUT-MWANZA             >>BONYEZA HAPA<<
CHUO CHA ECKERN FORD              >>BONYEZA HAPA<<

CHUO CHA JORDAN-MORO             >>BONYEZA HAPA<<

CHUO CHA KIU(SECOND ROUND) >>BONYEZA HAPA<<


CHUO CHA SAUT -TABORA           >>BONYEZA HAPA<<

CHUO CHA SAUT -TABORA           >>BONYEZA HAPA<<

CHUO CHA SAUT -SONGEA           >>BONYEZA HAPA<<

CHUO KIKUU ARUSHA                   >>BONYEZA HAPA<<

CHUO CHA MIPANGO DODOMA >>BONYEZA HAPA<<

CHUO KIKUU SUA-MOROGORO  >>BONYEZA HAPA<<

CHUO KIKUU SUZA-ZANZBAR  >>BONYEZA HAPA<<

CHUO KIKUU SAUT-MBEYA        >>BONYEZA HAPA<<

CHUO KIKUU SAUT-ARUSHA     >>BONYEZA HAPA<<

CHUO CHA MUM(2ND ROUND) >>BONYEZA HAPA<<

CHUO CHA USHIRIKA-MOSHI   >>BONYEZA HAPA<<

CHUO CHA MAJI-UBUNGO        >>BONYEZA HAPA<<

CHUO CHA TUMAINI- DAR         >>BONYEZA HAPA<<

CHUO KIKUU ARDHI                    >>BONYEZA HAPA<<

CHUO KIKUU SEKOMU               >>BONYEZA HAPA<<

CHUO CHA MWEKA-MOSHI      >>BONYEZA HAPA<<
 
CHUO CHA ST.JOHN DODOMA  >>BONYEZA HAPA<< 

CHUO KIKUU TEOFILO TEKU  >>BONYEZA HAPA<< 

CHUO KIKUU OUT                        >>BONYEZA HAPA<< 



CHUO CHA TAX MANAGEMENT  <<BONYEZA HAPA>>

CHUO KIKUU RUAHA-RUCU     >>BONYEZA HAPA<< 

CHUO KIKUU IRINGA                  >>BONYEZA HAPA<< 

CHUO KIKUU  BUGANDO           >>BONYEZA HAPA<<

MWALIMU NYERERE                   <<BONYEZA HAPA>>

KWA UDSM,DUCE NA MUCE     >>BONYEZA HAPA>>

TUMAINI MAKUMIRA                 >>BONYEZA HAPA>>  


KWA CHUO  KIKUU CHA UDOM  >>BONYEZA HAPA<<


KWA CHUO  KIKUU CHA IFM  
      >>BONYEZA HAPA<<

KWA CHUO KIKUU MARIAN         >> BONYEZA HAPA<<

KWA CHUO KIKUU CBE                  >> BONYEZA HAPA<<

KWA TUMAINI-MBEYA >> BONYEZA HAPA<< &>HAPA<

 
KWA CHUO KIKUU MUM            >> BONYEZA HAPA<<

KWA CHUO MUM(DIPLOMA)
         >> BONYEZA HAPA<<

KWA CHUO- STELLA MARIS           >> BONYEZA HAPA<<


KWA CHUO- KAMPALA-KIU            >> BONYEZA HAPA<<

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Search This Blog

BLOGGER:LEWIS MBONDE


HOTLINE:+255658194194

Email:lewismbonde@gmail.com
Morogoro,Tanzania
Nakaribisha maoni yenu.Kama una habari pia
waweza kututumia kwenye email yetu hapo juu


Total Pageviews

WATCH LEWIS MBONDE TV ONLINE

BOOK NOW MAMA G CATERING WAPISHI BORA WA SHEREHE BUSINESS NO:0754 887265 0652 887267 0673 538583

Translate

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

FIND US ON FACEBOOK

TUNATEMBELEWA DUNIANI KOTE

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

Blog Archive

FLAG COUNTER

Flag Counter

BLOG ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.