Saturday, October 29, 2016

SIMBA WAICHAPA MWADUI BAO TATU BILA (3-0) UWANJA WA KAMBARAGE SHINYANGA


Dakika 90 za mchezo wa ligi kuu Tanzania bara kati ya Simba SC na Mwadui FC katika  uwanja wa Kambarage mjini Shinyanga zimemalizika kwa timu ya Simba kuichapa Mwadui FC bao tatu bila.
BONYEZA HAPO CHINI KUITAZAMA FRANCIS CHEKA TV
Share:

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

BONYEZA HAPO CHINI

Total Pageviews

WATCH FRANCIS CHEKA TV

OWNER:LEWIS MBONDE

Mawasiliano Yangu +255 658 194 194 Email:lewismbonde@gmail.com Kama una habari tafadhali tutumie kupitia email yetu Morogoro,Tanzania

HABARI MPYA


Recent Posts Widget

Translate

Blog Archive

FIND US ON FACEBOOK

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

BLOG ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.