Monday, October 3, 2016

SHARUKANI WA VINGUNGUTI AINGIA LOCATION KUSHOOT FILAMU YAKE MPYA

Sharukani wa Vingunguti 
Msanii wa Bongo movie Sharukani wa Vingunguti ameuambia mtandao huu leo mchana kupitia simu  kuwa ameingia location kushoot movie yake mpya hakuitaja kwa jina kama unavyoona ktk picha na amewaomba mashabiki wake mkae mkao wa kula kwani filamu inayokuja ni nzuri na hawezi kuwaangushaaa."Ni kweli nipo location nashoot filamu yangu mpya naombeni sana mashabiki wangu mnisapoti ni filamu nzuri sio ya kuikosa"











BONYEZA HAPO CHINI KUITAZAMA FRANCIS CHEKA TV
Share:

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

OWNER:LEWIS MBONDE

Mawasiliano Yangu +255 658 194 194 Email:lewismbonde@gmail.com Kama una habari tafadhali tutumie kupitia email yetu Morogoro,Tanzania

Total Pageviews

BONYEZA HAPO CHINI

TAZAMA FRANCIS CHEKA TV

HABARI MPYA


Recent Posts Widget

Translate

Blog Archive

FIND US ON FACEBOOK

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

BLOG ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.