Tuesday, October 4, 2016

Polisi Aliyerekodiwa Akipokea Rushwa Kuchukuliwa Hatua


Askari wa Kikosi cha Usalama Barabarani ambaye anaonekana akiomba rushwa kwenye mkanda wa video uliosambaa mitandaoni kuanzia mwishoni mwa wiki, ametimuliwa kazi na Jeshi la Polisi Zanzibar.



Sajini Hamad Kassim wa Kituo cha Mkokotoni visiwani Zanzibar, amefukuzwa kazi kwa tuhuma za kuomba rushwa.

Kwenye mkanda huo, askari anaonekana akizungumza na mwanamke mwenye Kiswahili kibovu na kujadiliana naye kuhusu kosa lake na kupewa ushauri wa jinsi ya kuepuka askari wengine.

Hilo ni tukio la pili mwaka huu, baada ya askari mwingine wa kikosi hicho mkoani Tanga kutimuliwa baada ya kurekodiwa akiomba na kupokea rushwa.

Jana, Kassim alikamatwa na polisi jana baada ya kutuhumiwa kuomba na kupokea rushwa kutoka kwa raia wa kigeni baada ya kumkamata akiwa hajafunga mkanda wakati akiendesha gari.

Huu ndiyo ujumbe uliosambazwa mtandaoni na raia wa kigeni aliombwa rushwa kwa kutofunga mkanda



KAMA BADO HUJAONA VIDEO YA TRAFIKI AKIPOKEA RUSHWA BOFYA HAPA CHINI

0 comments:

Post a Comment

TOA MAONI YAKO HAPA KUHUSU HABARI HII

ANGALIZO:TUNAOMBA UTUMIE LUGHA NZURI MAONI YENYE LUGHA CHAFU HAYATAKUBALIKA

Search This Blog

BLOGGER:LEWIS MBONDE


HOTLINE:+255658194194

Email:lewismbonde@gmail.com
Morogoro,Tanzania
Nakaribisha maoni yenu.Kama una habari pia
waweza kututumia kwenye email yetu hapo juu


Total Pageviews

WATCH LEWIS MBONDE TV ONLINE

BOOK NOW MAMA G CATERING WAPISHI BORA WA SHEREHE BUSINESS NO:0754 887265 0652 887267 0673 538583

Translate

FOLLOW ME ON INSTAGRAM

FIND US ON FACEBOOK

TUNATEMBELEWA DUNIANI KOTE

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

Blog Archive

FLAG COUNTER

Flag Counter

BLOG ZA MARAFIKI

Powered by Blogger.